ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು

ಎಲ್ಲಾ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳ ಮಾಹಿತಿ

ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಭಾಗದ ಎಲ್ಲಾ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳ ಮಾಹಿತಿ

ಕ್ರಮ
ಸಂಖ್ಯೆ
ಹೆಸರು ಸಂಘದಲ್ಲಿನ ಹುದ್ದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಥಳ Mobile Number
ಪ್ರವೀಣ್ N B ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಗೀತ ಶಿಕ್ಷಕರು, ಸರ್ಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು (ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ), ಸೊರಬ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ 8105871164
ಕಲ್ಲಪ್ಪ ಅರಳಿ ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಗೀತ ಶಿಕ್ಷಕರು grade2, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, KR ಮಾರುಕಟ್ಟೆ, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ 9448873361
ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ T ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಗೀತ ಶಿಕ್ಷಕರು, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಅನ್ನೇಹಾಳ್ ಜಂಪಣ್ಣನಹಟ್ಟಿ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ 9480269100
M L ನರಸಿಂಹ ಮೂರ್ತಿ ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ಮಧುಗಿರಿ, ತುಮಕೂರು 7259522356
ಜಾಯಲ್ ಜೆ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಪ್ರಥಮ ಸಿವಿಲ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಮತ್ತು ಜೆಎಂಎಫ್‍ಸಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ಆನೇಕಲ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ 9591118403
ಮಂಜುನಾಥ್ B C ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ 9900449861
ರಾಘವೇಂದ್ರ ಜನಿವಾರ್ ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು ಸಣ್ಣ ಲಘು ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ 9886969631
ಪರಶುರಾಮ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಹೊಸಮನಿ ರಾಮನಗರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಜಿಲ್ಲಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆ, ರಾಮನಗರ 9964308984
ನಾಗರಾಜ V ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು,ಉಪಖಜಾನೆ, ಮುಳಬಾಗಿಲು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆ. 8711965816.

 

 

ಬೆಳಗಾವಿ ವಿಭಾಗೀಯ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳ ವಿವರ

ಕ್ರಮ
ಸಂಖ್ಯೆ
ಹೆಸರು ಸಂಘದಲ್ಲಿನ ಹುದ್ದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಥಳ Mobile Number
10 ಶಿವಾನಂದ ಕಾಂಬಳೆ ವಿಜಯಪುರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಲೆಕ್ಕ ಸಹಾಯಕರು, ಗ್ರಾ. ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ನಾಡಕೆಡಿ, ಇಂಡಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ವಿಜಯಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ 9008118456
11 ರಾಜು ಚೌಡಪ್ಪಗೊಳ ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಿ ಗ್ರೂಪ್ ನೌಕರರು, ಉಪ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಕಛೇರಿ, ಆಹಾರ, ನಾಗರೀಕ ಸರಬರಾಜು ಇಲಾಖೆ, ಬೆಳಗಾವಿ 9740406933
12 ಸಿದ್ದಪ್ಪ ದಾನಕಶೀರೂರ ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಗ್ರಾ. ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಕುಳಗೇರಿ ಕ್ರಾಸ್, ಬಾದಾಮಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ 7760427706
13 ತಿಪ್ಪಣ್ಣ ಬಸಪ್ಪ ಕಪ್ಪತ್ತಿ ಗದಗ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಜೆಎಂಎಫ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ಗದಗ 9880517689
14 ವಿರೂಪಾಕ್ಷ ಶಿವನಗೌಡ ಹಟ್ಟಿಹೊಳಿ ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, 2ನೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸತ್ರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ರಾಣಿಬೆನ್ನೂರು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ 9738386960
15 ಅರ್ಜುನ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಅಡಿವೆಣ್ಣವರ ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಪ್ರಧಾನ ದಿವಾನ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರ ಹಿರಿಯ ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ 9742602128
16 ಅರ್ಜುನ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಅಡಿವೆಣ್ಣವರ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ  

 

 

ಕಲಬುರಗಿ ವಿಭಾಗದ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳ ಮಾಹಿತಿ

ಕ್ರಮ
ಸಂಖ್ಯೆ
ಹೆಸರು ಸಂಘದಲ್ಲಿನ ಹುದ್ದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಥಳ Mobile Number
೧೭  ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಲಾಧಾಕರ್ ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ  ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ಸಂಗೀತ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಇಲಾಖೆ ಬೀದರ್. 9241287888
೧೮  ಕಂಡ್ಯಪ್ಪ ಕಲ್ಬುರ್ಗಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ  ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು ಖಜಾನೆ ಇಲಾಖೆ ಕಲಬುರಗಿ 9663642397
೧೯  ಚಂಪಕ ಮಾಲಾ ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು ಖಜಾನೆ ಇಲಾಖೆ ತಾಲೂಕ ಪಂಚಾಯತ್ ಹೊಸಪೇಟೆ. 9449652876
೨೦  ರವಿಕಾಂತ್ ಚೌಹಾನ್ ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ  ಪ್ರೌಢ ಶಾಲಾ ಸಂಗೀತ ಶಿಕ್ಷಕರು ಕುಷ್ಟಗಿ. 9740868971
೨೧ ಶಿವರಾಜ್ ಮಾಚನೂರ್ ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ  ನಾಲ್ಕನೆಯ ದರ್ಜೆ ನೌಕರರು ಲೋಕಾಯುಕ್ತ, ರಾಯಚೂರು . 9880171982
೨೨ ಶರಣಬಸಪ್ಪ ಯಾದಗಿರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು ಸುರಪುರ ಕೋರ್ಟ್ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಇಲಾಖೆ. 9611149598

 

 

ಮೈಸೂರು ವಿಭಾಗೀಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳ ಮಾಹಿತಿ

ಕ್ರಮ
ಸಂಖ್ಯೆ
ಹೆಸರು ಸಂಘದಲ್ಲಿನ ಹುದ್ದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಥಳ Mobile Number
೨೩ ಗಣೇಶ ಜಿ.ಎಸ್ ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಲೆಕ್ಕ ಸಹಾಯಕರು, ಗ್ರಾ. ಪಂಚಾಯತಿ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಕೂರ್ಗಳ್ಳಿ, ಮೈಸೂರು 9880946999
೨೪ ಮಜರ್ಅಲಿಖಾನ್ ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಲೆಕ್ಕ ಸಹಾಯಕರು, ಗ್ರಾ. ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಮಹದೇವಪುರ, ಕಸಬಾ ಹೋಬಳಿ,ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ್ಣ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ 9980288292
೨೫ ರವಿಕುಮಾರ್ ಕೆ ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಲೆಕ್ಕ ಸಹಾಯಕರು, ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್, ಲೆಕ್ಕ ಪತ್ರ ಶಾಖೆ, ಚಾಮರಾಜನಗರ 9964401210
೨೬ ಜಗದೀಶ ಸಿ.ಬಿ ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಲೆಕ್ಕ ಸಹಾಯಕರು, ಗ್ರಾ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಡಾಲ್ಯಿ, ಆಲೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ 9740993857
27 ಪ್ರಮೋದ್ ನಾಯಕ್ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಿ ಗ್ರೂಪ್ ನೌಕರರು, ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಛೇರಿ, ಮಂಗಳೂರು, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ. 9449007784
28 ಮಂಜುನಾಥ ಡುಮ್ಮಣ್ಣನವರ್ ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಹಿರಿಯ ಸಿವಿಲ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ವಿರಾಜಪೇಟೆ, ಕೊಡಗು 7353577268
29 ವಿರೂಪಾಕ್ಷಯ್ಯ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಪ್ರಧಾನ ಸಿವಿಲ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಮತ್ತು ಜೆಎಂಎಫ್‍ಸಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯ, ಕಡೂರು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ 9902083606
30 ಜಯಾನಂದ ಟೋಪುಗೊಳ ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಸಹಾಯಕರು, ಹಿರಿಯ ಸಿವಿಲ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಮತ್ತು ಎಸಿಜೆಎಂ ಕೋರ್ಟ್, ಕಾರ್ಕಳ, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ 9663772003